प्रसिद्ध ज्योतिष्य आचार्य सुनील शास्त्री यांचे परतुरात प्रथमच गुरुदरबाराचे आयोजन ,नागरिकांनी मोठ्या संख्येने उपस्थित राहून कार्यक्रमाचा लाभ घ्यावा - मोहन अग्रवाल



 परतूर प्रतिनिधी कैलाश चव्हाण 
 परतुर शहरात प्रथमच प्रसिद्ध ज्योतिष्य आचार्य सुनील शास्त्री यांचे गुरुदरबाराचे आयोजन २ फेब्रुवारी २०२५ रविवार रोजी दुपारी ४ : ०० वाजता गजानन लॉन्स साईबाबा मंदिर जवळ परतुर येथे करण्यात आले आहे. 
आचार्य सुनील कुमारजी हे गेली २२ वर्ष भाग्य परिवर्तनाच्या माध्यमातून घरातील प्रत्येक अडचणींवर योग्य आणि फलदायी मार्ग दाखवत असलेल्या संपूर्ण महाराष्ट्रासह अमेरिका कॅलिफोर्निया, दुबई पासून देशात दिल्ली, गुडगाव, हैदराबाद, गोवा, इंदोर, आणि महाराष्ट्रात छत्रपती संभाजी नगर, पुणे, नाशिक व मुंबई येथे त्यांचे सेंटर्स आहेत तरी सर्व नागरिकांनी या कार्यक्रमास परिवारसह उपस्थित राहून कार्यक्रमाचा लाभ घ्यावा असे प्रसिद्धी पत्रकाद्वारे कार्यक्रमाचे आयोजक मोहन अग्रवाल यांनी कळविले आहे.

Popular posts from this blog

भगवत भक्ती शिवाय मनुष्याला सुखाची प्राप्ती होणार नाही, बेलोरा येथ तीन दिवसीय श्री गीता रामायण संत्संग व ज्ञानयज्ञ सोहळ्यात प पू . आनंद चैतन्य बापू यांचे प्रतिपादन

परतूर सेलू रोडवर मोटर सायकल झॉलो गाडीचा अपघात

स्थानिक गुन्हे शाखेची कारवाई जालना शहरातील घरफोडीत सराईत आरोपी जेरबंद करून तीन तोळे वजनाचे सोन्याचे गंठण केले हस्तगत